Tìm kiếm
 

Chuyên mục hỏi đáp Chuyên mục hỏi đáp

Nội dung tìm
Tìm theo
Theo ngày
Lĩnh vực
 
Làm CMND thường làm thứ mấy
Người gửi: Ngô Quôc Trung  -  26/11/2019
Xin hỏi đợt thi giáo viên hợp đồng của quận tổ chức tháng 11/2019 sao chưa thấy...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đình khánh  -  13/11/2019
Cho tôi hỏi về việc đăng ký kết hôn: Tôi học tập và làm việc tại Đà Nẵng đã được...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thanh Vy  -  15/10/2019
Cảm ơn UBND Quận. Gia đình tôi ở cuối đường Loseby thửa đất số 482 tờ bản đồ số...(Xem thêm)
Người gửi: Hai Dang  -  12/10/2019
Xin hỏi khi nào quận tổ chức kỳ thi tuyển viên chức giáo dục hoặc hợp đồng lao...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Đình khánh  -  07/10/2019
Xin hỏi khi nào quận sơn trà tổ chức thi viên chức giáo dục
Người gửi: Trần đình nam  -  15/09/2019
Xin chào quý cơ quan. Hiện tại có thể cho biết nhà đất giấy tờ công chứng phường...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đình khánh  -  15/09/2019
Xin hỏi tiêu chí để tham gia thi viên chức giáo dục hiện nay? Văn bản hiện hành...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đình khánh  -  03/09/2019
Tổ tôi có nhà ông khánh chuyên sản xuất chiên chả cá gây o nhiệm môi trường...(Xem thêm)
Người gửi: Doan Phuc  -  30/06/2019
Tôi đang sinh sống ở sài gòn,con tôi sinh 1-11-2005 bé đã đến tuổi làm cmnd ,nay...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn thị phương anh  -  22/06/2019
Hiện nay, tuyến đường Lê Văn Thứ thuộc phường Mân Thái đã được nâng cấp xong,...(Xem thêm)
Người gửi: Truong Van Den  -  19/06/2019
Cho mình hỏi năm nay những gia đình có sổ tam trú thì co xét tuyền vào lớp một...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyên hanh  -  11/06/2019
Xin được hỏi, thời gian trình lãnh đạo xem xét một hồ sơ đất đai để ký duyệt là...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn ngọc tân  -  05/06/2019
Nhà tôi ở dchi K159/21 phó đức chính sơn trà đà nẵng, năm nay con tôi vào lớp 1...(Xem thêm)
Người gửi: Thanh Thảo  -  26/05/2019
Gia đình tôi có hộ khẩu thường trú tại tổ 85 phường an hải Bắc năm nay con tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Vũ thị kim nhung  -  14/05/2019
Hộ chúng tôi ở tổ 184 an cư an Hải Bác quân sơn trà tp Dà nẵng , cho chúng tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn trường sỏn  -  23/04/2019
Gia đình tôi có mua 1 căn nhà tại địa chỉ k103/22 Lê Tấn Trung ( vào năm 2009)...(Xem thêm)
Người gửi: Hà Thanh Trung  -  09/04/2019
Xin chào quý cơ quan. Tôi có câu hỏi như sau. có hay không quy định về thời gian...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đình khánh  -  25/03/2019
Xin chào quý cơ quan. Xin quý cơ quan cho biết khi nào có quyết định chính thức...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đình khánh  -  10/03/2019
BHXH quận Sơn Trà có bắt buộc NLĐ phải có tài khoản NH khi làm thủ tục thanh...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Nam  -  05/03/2019
Liên quan đến dự án tổ 13, 14 Phước Mỹ do việc Xác định diện tích đất để bố trí...(Xem thêm)
Người gửi: Thắng Trương Đức  -  16/11/2018
Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất của mẹ tôi có ghi số CMND của bà được Quân khu...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Hồng Lê  -  08/11/2018
Cho tôi hỏi, ngày làm việc của công an quận sơn trà làm thủ tục cấp biển số xe...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Thảo Quỳnh  -  11/10/2018
Thủ tục cấp sổ tạm trú mất bao nhiêu ngày? Em chào các cơ quan thẩm quyền quận...(Xem thêm)
Người gửi: Trương Công Thắng  -  05/10/2018
Xin chào và cám ơn trc . cho em hỏi là em mới chuyển về sống cùng với gdinh của...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Phuong Trinh  -  06/09/2018
Vừa rồi tôi có gửi thư thắc mắc về v/₫ học thêm tại trường.Hôm nay tôi đã gặp và...(Xem thêm)
Người gửi: Lưu ánh nguyệt  -  18/01/2018
Gởi phòng giáo dục quận. Cho tôi hỏi, các trường trong q.son tra có đc dạy học...(Xem thêm)
Người gửi: Lưu ánh nguyệt  -  16/01/2018
Ac cho e hỏi quận mình còn chỉ tiêu cấp giấy phép ĐKKD cửa hàng gas hóa...(Xem thêm)
Người gửi: Cù Xuân Tuấn  -  11/01/2018
Nhà tôi ở ngã tư cầu rồng , không hiểu sao loa phát thanh văn hoá giao thông lại...(Xem thêm)
Người gửi: Lương Trác Nhĩ  -  30/11/2017
Cơ quan nào quản lý trật tự vỉa hè đường Lý Thánh Tông - Quận Sơn Trà? Từ ngày...(Xem thêm)
Người gửi: Huynh Ngoc Nguyen  -  14/11/2017
XIN CHO BIẾT CHỦ TRƯƠNG MỞ ĐƯỜNG GIAO NHAU GIỮA ĐƯỜNG NGÔ QUYỀN VÀ ĐƯỜNG LÊ HỮU...(Xem thêm)
Người gửi: TRAN HUU THANH  -  02/11/2017
Cho em hỏi về thủ tục nhập hộ khẩu. Vợ chồng em mua căn chung cư thu nhập thấp...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Nam  -  24/09/2017
Cáo lỗi Tôi tên : Nguyên Thị Huê Thường trú tổ 13 cũ , tổ 07 mới phường Nại...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Quốc An  -  15/09/2017
Hiện nay đang bầu cử lại tổ trưởng các khu vực trên địa bàn quận sơn trà , tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Trần quốc An  -  11/09/2017
Tôi tên : Nguyên Thị Huê Thường trú tổ 13 cũ , tổ 07 mới phường Nại Hiên Đông ,...(Xem thêm)
Người gửi: Trần quốc An  -  11/09/2017
Xin chủ tịch ubnd quận trả lời về việc làm lại con đường trần quang khải quá...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn bảo ngân  -  28/08/2017
Thưa phòng giáo dục quận Sơn Trà, tôi đã đậu viên chức vào kì thi vừa rồi nhưng...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Ly Ly  -  27/08/2017
Xin chào và cám ơn trước! Vui lòng cho tôi hỏi: Tôi muốn đề nghị xin 01 giấy...(Xem thêm)
Người gửi: PHAN QUỐC BẢO  -  26/08/2017
Kính gửi Phòng TN-MT Quận Son Trà! Hiện nay tôi có nhu cầu thuê 1 lô đất trống...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Văn Kết  -  18/05/2017
Cho tôi hỏi Ngày nghỉ Lễ vẫn đi quản lý học sinh tham quan theo lịch BGH...(Xem thêm)
Người gửi: Hung  -  05/04/2017
xin chào mọi người. Cho em hỏi từ năm 2011 - 2015 số bác sĩ trên địa bàn quận...(Xem thêm)
Người gửi: Mai Phú Cường  -  10/03/2017
Đề nghị giải thích về việc không đưa giấy quyết định thu hồi đất tận tay chủ...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Văn Anh  -  09/03/2017
dạ đang làm 1 bài thuyết trình về tình hình dân số, nguồn vốn lao động, vốn đầu...(Xem thêm)
Người gửi: mai tú ngân  -  01/03/2017
Kính thưa quý cơ quan ! Cho em hỏi dân cư định hướng từ năm 2017 đến 2030 trên...(Xem thêm)
Người gửi: Dương Lê Nguyên Vinh  -  22/02/2017
khu dân cư chúng tôi kính đề nghị với ubnd quận sơn trà một việc sau :theo qui...(Xem thêm)
Người gửi: khu dân cư an hòa  -  15/02/2017
Ngày 18 va 19/2/2017 Ngành giáo dục Sơn Trà sẽ tổ chức Hội trại mừng 20 năm...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Linh  -  09/02/2017
Cho hỏi việc tuyển dụng cán bộ không chuyên trách UBND phường Mân Thái khi nào...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm Khánh Hưng  -  07/02/2017
Hàng xóm tôi chăn nuôi trong khu vực thành phố , nhiều lần chính quyền phường...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Huy Phát  -  15/01/2017
Kính chào quý cơ quan cho em hỏi, hiện nay Quận đang có nhu cầu tuyển giáo viên...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Thị Trang  -  30/12/2016
Tôi làm bộ phận văn thư một cơ quan thuộc quận Sơn Trà, được tiếp nhận, đăng ký...(Xem thêm)
Người gửi: Hoàng Thị Luận  -  28/12/2016
Kính thưa anh (chị), hiện nay vợ em đang công tác tại trường THCS trên địa bàn...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Minh Huy  -  20/12/2016
Dạ kính thưa anh chị, cho em hỏi chút ạ, Về việc giám đốc của em có mua 1 miếng...(Xem thêm)
Người gửi: Đậu văn Trường  -  05/12/2016
Tình trạng để xe dưới lòng đường đoạn đường Phạm Cự Lượng( gần CA quận Sơn Trà) ...(Xem thêm)
Người gửi: Trương Thành Lợi  -  05/12/2016
Cho em hỏi - em SN 1967 tham gia TNXP QN-ĐN năm 1980 còn giấy tờ đầy đủ . Nay...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Đức Trung  -  27/11/2016
Kính thưa Ban Lãnh Đạo quận Sơn Trà, Đà Nẵng cùng phòng Giáo dục quận Sơn Trà....(Xem thêm)
Người gửi: Võ Thu Trang  -  22/11/2016
tôi muốn nhập hộ khẩu tại đường Phạm Vấn, phường Phước Mỹ, Sơn trà Vậy thủ tục...(Xem thêm)
Người gửi: nguyễn đức sắt  -  21/11/2016
Kính gửi Quý cơ quan. Em muốn hỏi nhà em tại địa chỉ Tổ 11C, Khối Lộc Phước...(Xem thêm)
Người gửi: Đỗ Thị Hồng Vân  -  07/11/2016
cho em hỏi trong này có kể lại về kỉ niêm 20 năm thành lập quận sơn...(Xem thêm)
Người gửi: Võ Nguyễn Thùy Trinh  -  06/11/2016
Kính gửi quý cơ quan! Cho em hỏi Quận sơn trà mình có nhận và tuyển dụng cử nhân...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Văn Long  -  31/10/2016
thưa cán bộ cho em hỏi, em mua xe củ tại tiệm xe, có giấy tờ, bây giờ em muốn...(Xem thêm)
Người gửi: Mai Văn Hồng  -  27/10/2016
Xin được hỏi quí cơ quan về thủ tục chuyển khẩu. Tôi có mua 01 căn hộ ở Khu...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Đình Hợi  -  19/10/2016
Kính gửi quý cơ quan! Cho em hỏi Quận mình sắp có kết quả tuyển dụng viên chức...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Ngọc Trâm  -  11/10/2016
Dạ thưa cán bộ, cho em hỏi em bị sai thông tin của CMND trong phần tôn giáo, tuy...(Xem thêm)
Người gửi: Ngô Thùy Trang  -  08/10/2016
Tôi rất muốn mua đất tại đường Đông GIang, Sơn Trà. Tôi muốn biết khu đất đối...(Xem thêm)
Người gửi: le thi lan huong  -  30/09/2016
Kinh thua anh chi ban nghanh doan the,em la mot ngu dan truc tiep khai thac thuy...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyen van tuan  -  23/09/2016
Cho tôi hỏi, hộ khẩu thường trú của tôi tại Quảng Nam, hiện tôi có 1 căn nhà tại...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Thanh Vi  -  05/09/2016
Em cần xác nhận lý lịch để làm hồ sơ nhập học đại học, cho em hỏi là việc xác...(Xem thêm)
Người gửi: Ngô Thị Hoàng Hương  -  01/09/2016
Kính chào quý cơ quan! năm nay (2016) quận có tuyển dụng hợp đồng lao động tại...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Ngọc Thuyên  -  31/08/2016
Kính gửi quý cơ quan!! cho em hỏi năm 2016 này, quận mình có tiếp nhận hợp đồng...(Xem thêm)
Người gửi: Tăng Xuân Hải  -  30/08/2016
Tôi có một lô đất trên đường Nguyễn Hữu Thông, diện tích 12 x 25 m. Tôi dự định...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Đức Cường  -  22/06/2016
Xin chào quý quận. Tôi muốn hỏi về kì thi công chức phường. Quận đã tổ chức kì...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Thi Anh  -  09/06/2016
Tôi người Đà Nẵng, hiện cư trú tại phường Nại Hiên Đông, lấy chồng người Hà...(Xem thêm)
Người gửi: Trương Thị Thanh Tâm  -  06/06/2016
em có bằng cao đẳng quảng trị kinh doanh makerting, em học tại trường cao đẳng...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Ngọc Giàu  -  21/04/2016
Cho e hỏi là quận mình làm chưng minh nhân dân vào nhưng thời điểm nào trong...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn ánh hồng ni  -  17/02/2016
Cho em hỏi tuyển dụng công chức các phường của quận sơn trà nộp hồ sơ tại đâu ạ?...(Xem thêm)
Người gửi: TRần Thị Tú Uyên  -  08/01/2016

Liên kết website Liên kết website

Bản quyền Trang thông tin: Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng

Địa chỉ: Số 02 Đông Giang, phường An Hải Tây, quận Sơn Trà, tp Đà Nẵng

Tel: (84 236) 3944 049, Fax: (84 236) 3944 053

Email: quansontra@danang.gov.vn

Trưởng Ban Biên tập: Ông Nguyễn Đắc Xứng

Ủy viên Ban thường vụ, Phó Chủ tịch UBND quận

Đơn vị phát triển: DNICT